Lọc theo chữ cái
A
K
S
T
V

Thuốc ho & cảm

Bán chạy
Hàng mới

Lọc theo

Thuốc Midorhum OPV điều trị các triệu chứng cảm cúm. (10 vỉ x 10 viên)
Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thuốc Midorhum OPV điều trị các triệu chứng cảm cúm. (10 vỉ x 10 viên)

Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Thành phần Acetaminophen 500mg, Loratadine 5mg, Dextromethorphan 15mg,
Thuốc Codcerin Trường Thọ giúp tiêu đờm, điều trị viêm phế quản, ho (125ml)
Chai

Thuốc Codcerin Trường Thọ giúp tiêu đờm, điều trị viêm phế quản, ho (125ml)

Dạng bào chế: Dung dịch
Thành phần Bạch linh 0.9, Cát cánh 1.708, Tỳ bà diệp 3,250, ...
Thuốc Neo-Corclion F TV.pharm điều trị giảm ho gió, ho khan (2 vỉ x 10 viên)
Hộp 2 Vỉ x 10 Viên

Thuốc Neo-Corclion F TV.pharm điều trị giảm ho gió, ho khan (2 vỉ x 10 viên)

Dạng bào chế: Viên nén bao đường
Thành phần Codein 25mg, Sulfoguaiacol 100mg, Grindelia 20mg,
Siro Ambroxol 15mg/5ml Danapha hỗ trợ điều trị rối loạn bài tiết viêm phế quản (60ml)
1 Hộp x 1 Hộp
Thuốc Tocemux 200mg Trường Thọ điều trị bệnh nhầy nhớt (10 vỉ x 10 viên)
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Thuốc Euxamus 200mg Euvipharm hỗ trợ tiêu chất nhầy, giải độc paracetamol (100 viên)
Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thuốc Euxamus 200mg Euvipharm hỗ trợ tiêu chất nhầy, giải độc paracetamol (100 viên)

800đ / Viên
Dạng bào chế: Viên nang cứng
Thành phần Acetylcysteine 200mg,
Thuốc SP Ambroxol 30mg Shinpoong Daewoo tiêu nhầy trong viêm phế quản (10 vỉ x 10 viên)
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Thuốc Glotadol Cold Glomed điều trị cảm cúm, hạ sốt (100 viên)
Hộp 10 Vỉ x 10 Viên

Thuốc Glotadol Cold Glomed điều trị cảm cúm, hạ sốt (100 viên)

Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Thành phần Acetaminophen 500mg, Dextromethorphan 15mg, Loratadine 5mg,
Syrup Synatura Ahngook điều trị nhiễm khuẩn đường hô hấp (78 gói x 10ml)
Hộp 78 gói

Syrup Synatura Ahngook điều trị nhiễm khuẩn đường hô hấp (78 gói x 10ml)

Thành phần Chiết xuất cao khô lá thường xuân 262.5mg, Rhizoma Coptidis Extract 87.5mg,
Thuốc Biviflu BRV điều trị các triệu chứng cảm cúm (120 viên)
Hộp 10 Vỉ x 12 Viên

Thuốc Biviflu BRV điều trị các triệu chứng cảm cúm (120 viên)

Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Thành phần Dextromethorphan hydrobromid 15mg, Loratadin 5mg, Paracetamol 500mg,
Thuốc Acetylcystein 200mg Khapharco tiêu nhầy trong bệnh nhầy nhớt (190 viên)
Chai

Thuốc Acetylcystein 200mg Khapharco tiêu nhầy trong bệnh nhầy nhớt (190 viên)

Dạng bào chế: Viên nang cứng
Thành phần Acetylcysteine 200mg, Tinh bột mì , Lactose , ...
Siro thuốc HoAstex OPC hỗ trợ giảm ho, viêm họng, viêm phế quản (90ml)
Chai

Siro thuốc HoAstex OPC hỗ trợ giảm ho, viêm họng, viêm phế quản (90ml)

38.000đ / Chai
Dạng bào chế: Dung dịch
Thành phần cineol 0,08, Húng chanh 45,00,
Siro ho Prospan Engelhard hỗ trợ điều trị viêm phế quản, viêm đường hô hấp (100ml)
1 Chai x 1 Chai

Siro ho Prospan Engelhard hỗ trợ điều trị viêm phế quản, viêm đường hô hấp (100ml)

85.000đ / Chai
Dạng bào chế: Dung dịch
Thành phần Cao Thường Xuân 17.5mg,
Thuốc Bisolvon Boehringer làm loãng đờm trong các bệnh phế quản phổi cấp và mạn tính (30 viên)
Hộp 3 Vỉ x 10 Viên
Siro ho Atussin United hỗ trợ giảm các triệu chứng ho (60ml)
1 Chai x 1 Chai

Siro ho Atussin United hỗ trợ giảm các triệu chứng ho (60ml)

25.000đ / Chai
Dạng bào chế: Dung dịch
Thành phần Dextromethorphan 5mg, Chlorpheniramine 1,33mg, Phenylpropanolamin 8,3mg, ...
Xem thêm 143 sản phẩm
  • THUỐC CHÍNH HÃNG
    đa dạng và chuyên sâu
  • ĐỔI TRẢ TRONG 30 NGÀY
    kể từ ngày mua hàng
  • CAM KẾT 100%
    chất lượng sản phẩm
  • MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN
    theo chính sách giao hàng