bg-section-banner
Tải ứng dụng
Tư vấn ngay: 1800 6928
Long Châu
  1. /
  2. Thuốc/
  3. Hệ thần kinh trung ương

Hệ thần kinh trung ương

Danh sách sản phẩm

Bán chạy

Giá thấp

Giá cao

Thuốc Panactol 250mg Khapharco hỗ trợ giảm đau và hạ sốt (48 gói x 1.5g)

Hộp 48 Gói x 1.5g

Dạng bào chế: Bột sủi bọt
Thành phần: Paracetamol 250 mg
Thuốc Actadol 500mg Medipharco giảm nhanh các chứng sốt, đau nhức (10 vỉ x 10 viên)

Hộp 10 vỉ x 10 viên

Dạng bào chế: Viên nén
Thành phần: Paracetamol 500mg
Thuốc Glotadol 325mg Abbott giúp giảm đau, hạ sốt (200 viên)

Lọ 200 Viên

Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Thành phần: Paracetamol 325mg
Thuốc Acetab Extra Agimexpharm giúp giảm đau, hạ sốt (10 vỉ x 10 viên)

Hộp 10 Vỉ x 10 Viên

Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Thành phần: Paracetamol 500mg, Cafein 65mg
Thuốc Paracetamol Stada 500mg hỗ trợ giảm đau và hạ sốt (10 vỉ x 10 viên)

Hộp 10 Vỉ x 10 Viên

Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Thành phần: Paracetamol 500 mg
Thuốc Glotadol 650mg Abbott giúp giảm đau, hạ sốt (200 viên)

Hộp 200 Viên

Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Thành phần: Acetaminophen 650 mg
Thuốc Panactol Extra Khánh Hòa hỗ trợ hạ sốt và giảm đau (10 vỉ x 10 viên)

Hộp 10 Vỉ x 10 Viên

Dạng bào chế: Viên nén
Thành phần: Cafein 65 mg, Paracetamol 500 mg
Thuốc Gikanin 500mg Khapharco điều trị chứng chóng mặt (10 vỉ x 10 viên)

Hộp 10 vỉ x 10 viên

Dạng bào chế: Viên nén
Thành phần: N-Acetyl-​DL-Leucin 500mg